Thông số kỹ thuật máy hút bụi hút nước Kumisai 380T
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | 380T |
| Thương hiệu | Kumisai – Nhật |
| Công suất | 3800W |
| Dung tích | 80 lít |
| Lưu lượng khí | 190 l/s |
| Chiều dài dây điện | 8 – 10 m |
| Trọng lượng | 29 kg |
| Phụ kiện | 1 bàn hút nước/ bụi, ống dẫn hướng, 1 ống dẫn mềm, 1 đầu hút góc, 1 đầu chổi tròn |





